ราคา 6900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106153.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ สาทร เฮอริเทจ (บางกอก เรสซิเดนซ์ สาทร นราธิวาสราชนครินทร์) | Sathorn Heritage (Bangkok Residences Sathorn)

นัฐชภัสร์
0818189232
2025-03-02 12:50:31.0
เลขที่ประกาศ: 523054
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย คอนโด สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย Sathorn Heritage 65.73 ตรม.

:: จุดเด่น ::
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Sathorn Heritage (สาทร เฮอริเทจ) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านอาหารในโครงการ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 65.73 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 28 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Sathorn Heritage : สาทร เฮอริเทจ / Sathorn Heritage

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด
-เดอะซิตี้วีว่า
-ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (เซ็นต์หลุยส์)
-เดอฟอร์เรสท์แอทเย็นอากาศ
-ทุ่งมหาเมฆทาวน์เซ็นเตอร์
-ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (นางลิ้นจี่)

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ สาทร เฮอริเทจ รวมถึง:
-โรงเรียนอนุบาลแสงอรุณพระนครและเนิร์สเซอรี่
-โรงเรียนโสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ
-โรงเรียนอนุบาลเตรียมศึกษา
-โรงเรียนทุ่งมหาเมฆ
-วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.716365,100.531577

ราคา: 6,900,000 บาท
ราคา (ตร.ม.) : 104,974.90
ราคา (ตร.ว.) : 419,899.59

สนใจติดต่อ :สนใจติดต่อ: ตาล​ขาย​ที่ดิน​ 0816318838
Line: https://line.me/ti/p/zlH0M2wis6
081-818-9232
081-631-8838​
รับฝากขาย​ จำนอง​ อสังหา​ทุกชนิด
กรุงเทพ​และปริมณฑล
Facebook : Na Patt
Youtube : ตาลขายที่ดิน
TikTok​: @napatt​18
Facebook Page : ตาลขายที่ดิน
Line : ID :napatt.888